SHARE

SEHEMU YA 42.

Yule dada alijikaza akamfata baba mmoja kisha akamwambia “kaka mimi naweza kucheza” yule baba akacheka kwa tabasamu akasema “naona una umbo zuri la kucheza, basi cheza nione” ndipo yule dada akapanda juu yake kisha akashika meza akaanza kucheza juu yake maana mule baa kulikuwa na redio kubwa sana hivyo muziki mda wote unaimba tu. Kipindi yule kaka anafurahia kuchezewa juu ndipo yule dada akamwambia “naomba hela ya bia mpenzi”yule baba akasema nimeacha pesa zote nje kwenye gari langu hivyo naomba twende nikakupe, kipindi hicho mama yangu wa kambo yupo upande mwingine anacheza na wababa,wazee,vijana waliopo mule bar,

hivyo yule dada hakuwa wa wasiwasi maana aliona mwenzake anapata tu pesa akakubali kwenda kwenye gari nje.

Walipo fika kwenye gari waliingia ndani yule kaka akabadilisha kauli kisha akafunga na kuloki milango na madilisha ya gari lake, wakawa wawili tu mule ndani ndipo akamwambia “we dada nimependa sana mwili wako hivyo ili nikupe pesa naomba kiustahalabu vua nguo zako tufanye mapenzi” dada alianza kulia akasema mimi nimekuja kucheza muziki sio kujiuza yule kaka akatoa bastola yake kisha akasema usipo vua nakuua mzima mzima! Yule dada alipo ona bastola akaona bora afanye kuliko kufa ndipo akamwambia “kaka mimi nimeathirika sitaki kukuathiri na wewe” yule kaka akasema hapana sitaki kujua!

Masikini yule dada akavua nguo na kulala kwenye viti vya nyuma yule kaka akafanya yake kisha akampa yule dada elfu 60 na akamwambia amefurahia ushirikiano wake.

Yule dada alivyo pata pesa akafurahi sana maana alihisi anaweza kuibiwa akavaa nguo na kurudi ndani akarudia tena kuwachezea watu kama mwenzake walipo rudi nyumbani walishangaa sana maana mama yangu wa kambo alikuwa na laki mbili na nusu na yule dada akawa na laki moja na sitini.

Yule dada alifurahi akasema “best mala ya kwanza nilikuwa na idharau hii biashara ila nimeipenda sana inalipa naomba kesho tena twende” mama akamwambia “mimi nilikwambia ukawa unachukulia masiala”

Kesho yake pia wakarudi palepale wakiwa wamependeza sana zaidi ya jana kila mtu akiwa mzoefu sasa hakuna wa kumtazama mwenzake

Mama aliendelea kama alivyo zoea, ila yule dada akaenda upande wake pia………..

Usikose kuendelea na sehemu ya 43

SEHEMU YA 43.

Kipindi mama yangu wa kambo na yule dada wanafanya kazi zao mule baa, mama alienda kwa baba mmoja hivi umli wake mkubwa tu,

mama akaanza  kufanya kazi yake kama alivyo zoea,

kiukweli yule baba alikuwa hajitambui kabisa jamani maana alikuwa amekunywa pombe sana, hata hivyo kipindi mama yangu wa kambo yupo juu yake akikata mauno ili baadae amrembulie macho kisha amuombe pesa ya bia yule baba alifurahia sana kukatikiwa huku akisema, “asante mke wangu unacheza vizuri leo zaidi ya siku zote tangu nikuoe”

Mama akamwambia “asante mme wangu naomba hela ya bia mpenzi”

Wakati huo yule dada rafiki yake mama alikuwa hajapata mtu maana karibia wanaume wote walikuwa wameisha palamiwa na wakinadada mule baa

ila kwenye ile baa kulikuwa na baba mmoja hivi kutoka nchi za kigeni “mzungu”. sasa wale wa dada mule ndani waliogopa kumfata mzungu ili kumuomba pesa maana waliogopa kuongea nae lugha ya kiingereza!

Lakini yule dada rafiki wa mama alikuwa kasoma na alikuwa na elimu tu ingawa alikuwa hapati kazi!  hivyo akatumia elimu yake kuongea na yule mzungu.

Dada Alifika akamwambia kwa kiingereza,”naomba tucheze” huku akimsogelea sehemu aliyo kaa akapanda juu ya yule mzungu na kuanza kucheza muziki, mzungu alikuwa anacheka kwa furaha huku akisema “una mwili mzuri msichana wa kiafrika! unaitwa nani?”

yule dada alimjibu lugha vizuri na wakaelewana sana na yule mzungu akatokea kumpenda dada! alimuelezea yule dada hisia zake kisha akamwambia wataondoka kutoka tanzania wakaishi wote”Germany”yule dada alikubali kwa moyo mmoja na wakatoka wote baa kwenda kulala.

Mda huo Mama yangu wa kambo anaendelea kukata mauno yake juu ya yule baba huku akisema “naomba pesa ya bia”

yule baba akasema “nakupa pesa mke wangu usijali”

Kipindi yule baba anatoa pesa kwenye waleti yake! Kumbe mke wake alikuwa ametoka nje kidogo kuongea na simu! Hakuamini kukuta mme wake amebeba mwanamke juu yake, Akamwambia”Mme wangu jamani yani nimetoka nje kidogo tu umeanza kushikana na awa malaya wa hapa bar” mme wake hakujibu maana alikuwa amelewa sana haelewi kabisa.Yule mama akachukua chupa ya bia kisha akampiga kichwani mama yangu wa kambo kipindi mama anaamka yule mama akamchana na chupa usoni.

Endelea na sehemu ya 44


2 COMMENTS

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here