SHARE

Rais wa Zimbabwe, Robert Mugabe amekubali kujiuzulu nafasi ya urais wa nchi hiyo kwa masharti kuwa yeye na mkewe Grace Mugabe wapatiwe kinga ya kudumu na mali zake binafsi zisiharibiwe wakati wa maisha yake yote baada ya kujiuzulu.

Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa kwenye tovuti ya kituo cha runinga cha CCN zimedai kuwa Rais Mugabe ameshawasilisha masharti hayo kwa njia ya barua na tayari Jeshi la nchi hiyo limekubaliana nayo.

Wakati hayo yakifanyika kwa usiri mkubwa, Chama cha Zanu PF leo kimetangaza kukutana na wabunge, Mawaziri na Maseneta wa Chama hicho mchana huu.


LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here