SHARE

Msanii wa muziki wa Bongo Flava, Alikiba siku ya kesho anatarijiwa kusikika katika ngoma mpya ambayo ameshirikishwa na Abdu Kiba.

Pengine Alikiba kusikika katika ngoma hiyo inaweza isiwe stori, ila stori ni kwamba ngoma hiyo ni kwanza kutoka katika label ya Alikiba ‘King’s Music’ ambayo hapo awali alitangaza ujio wake.

Ngoma hii inakuja miezi mitatu tangu tangu Alikiba alipotoa ngoma yake ya kwanza kwa mwaka huu ‘Seduce Me’ ambayo mikono ya producer Man Water ilihusika, hata hivyo ngoma hii mpya ambayo video yake imeongozwa na Hanscana producer Man water kahusika tena.


LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here